Bibi Papa Lyrics – Harpreet Dhillon

0 20

Bibi Papa Harpreet Dhillon Song Lyrics & Video: Harpreet Dhillon is back with his new song named Bibi Papa. The Punjabi song sung & written by Harpreet Dhillon. The music is given by Desi Crew. The video is directed by Parmish Verma. The music is label is given by T-Series. Lets check out new song Bibi Papa Lyrics By Harpreet Dhillon. Enjoy the Lyrics on songspklyrics.com

Bibi Papa Punjabi Song Lyrics – Harpreet Dhillon

Desi Crew Desi Crew Desi Crew Desi Crew

bas teri haan di hero udeek karda ni
pare haami je tu pind jaa ke wanda main patase
bas teri haan di hero udeek karda ni
pare haami je tu pind jaa ke wanda main patase

vya hoje saada ooooo….
vya hoje saada te jawak ek hove
tenu bibi bibi aakhe mainu papa papa aakhe
vya ho je saada te jawak ek hove
tenu bibi bibi aakhe mainu papa papa aakhe [2x]

kamma vich das kive jee lagju
yaad teri javan vi na khaida chaddi
tere baare sochda si patthe wadda
aa vekh chijji utte datti vaj gi

kamma vich das kive jee lagju
yaad teri javan vi na khaida chaddi
tere baare sochda si patthe wadda
aa vekh chijji utte datti vaj gi

jaddo paire aundi tu khyalaan vich rendi
aiven jaa jandi kise din chaddegi karake

vyaa hoje sadaa aaaa….
vya hoje saada te jawak ek hove
tenu bibi bibi aakhe mainu papa papa aakhe

vya hoje saada te jawak ek hove
tenu bibi bibi aakhe mainu papa papa aakhe

tere pind aavan nit laun gediyaan
baapu rakhe har gal diyan vedkaan
kam karkarke ke te banda banke
gal gal utte painde diyan chidkaan

tere pind aavan nit laun gediyaan
baapu rakhe har gal diyan vedkaan
kam karkarke ke te banda banke
gal gal utte painde diyan chidkaan

pind chadde tur jaa na laike baar nu
oh kaka es layi ni diyya tenu bullet kada ke

vya hoje saada ooooo….
vya hoje saada te jawak ek hove
tenu bibibibi aakhe mainu papa papa aakhe

vya hoje saada te jawak ek hove
tenu bibi bibi aakhe mainu papa papa aakhe

la leya asi hisaab ni main bade dina da
mude na tu sharon kede tam padke
chakeya motercycle te aagaya
kali kali vich kheton kaala kad ke

la leya asi hisaab ni main bade dina da
mude na tu sharon kede tam padke
chakeya motercycle te aagaya
kali kali vich kheton kaala kad ke

vekh la je Dhillon nu tu naa karditti
saari umar main khada rahu kenna saun kha ke

vya hoje saada ooooo….
vya hoje saada te jawak ek hove
tenu bibi bibi aakhe mainu papa papa aakhe

vya hoje saada te jawak ek hove
tenu bibi bibi aakhe mainu papa papa aakhe…


Leave A Reply

Your email address will not be published.